Sjúkraþjálfarar

Félag heimasjúkraþjálfara áætlar að sinna öllum hverfum á höfuðborgarsvæðinu, en eins og er hefur ekki fengist þjálfari í hverfi 116(Kjalarnes).

Ásdís Magnúsdóttir

S. 699-5091

asdis@heimasj.is

Fríða Bonnie Andersen

S. 848-5506

bonnie@heimasj.is

Helga Aspelund

270 Mosfellsbær

S. 698-0063

helga@heimasj.is

Inga Dagmar Karlsdóttir

S. 847-1118

ingadagmar@heimasj.is

Kristín Ósk Gísladóttir

s: 8464451

kristinosk@heimasj.is

Margrét Garðarsdóttir

863 0823

maggag@heimasj.is

Monique van Oosten

S. 899-8456

monique@heimasj.is

Unnur Carlsdóttir

S. 698-6637

unnurcar@heimasj.is

Birna G. Gunnlaugsdóttir

S. 692-0639

bgunnlaugs@heimasj.is

Heiðrún Helga Snæbjörnsdóttir

S: 896-2712

Heidrunhelga@heimasj.is

Helgi Erlendsson

S. 821-6283

helgi@heimasj.is

Hjalti Valur Þorsteinsson

848-5676

hjalti@heimasj.is

Jakobína Sigurðardóttir

S. 893-5295

jakobina@heimasj.is

Kristín Gunda Vigfúsdóttir

S: 848 7722

kristingunda@heimasj.is

María Björk Ólafsdóttir

Sími 8240656.

maria@heimasj.is

Rósa Jónsdóttir

S. 847-7101

rosa@heimasj.is

Þórlaug Sveinsdóttir

S:844-8991

Aðalheiður Kristín Þórarinsdóttir

sími  869-7501

allakth@heimasj.is

birna_aubertsdottir_bruntonn

Birna Aubertsdóttir

S. 692-9595

birna@heimasj.is

Elín Jónsdóttir
691-1501

Guðrún Þura Kristjánsdóttir

S. 899-0680

gudrunthura@heimasj.is

Hlíf Garðarsdóttir

S. 698-9095

hlif@heimasj.is

Sif Gylfadóttir
S: 6921808

Sigurbjörg Júlíusdóttir

S. 690-4930

sigurbjorg@heimasj.is

Þorsteinn Viðar Heimisson
S:8430953

Þórunn Rakel Gylfadóttir

S. 863-3130

thorunnrakel@heimasj.is

Sjúkraþjálfarar Heimasjúkraþjálfunar eru lögum samkvæmt löggiltir sjúkraþjálfarar, flestir með BSc gráðu í sjúkraþjálfun frá Læknadeild Háskóla Íslands en nokkrir menntaðir erlendis og margir með viðbótarmenntun í sjúkraþjálfun o.fl. greinum.

Heimasjúkraþjálfarar hafa fjölbreytta starfsreynslu af flestum eða öllum sviðum endurhæfingar, s.s. endurhæfingarstofnunum, sjúkrahúsum, hjúkrunarheimilum og sjúkraþjálfunarstofum, ásamt annarri starfsreynslu m.a. kennslu á mennta- og háskólastigi o.fl.

Sjúkraþjálfarar Heimasjúkraþjálfunar eru bundnir siðareglum Félags sjúkraþjálfara sem eru samhljóða siðareglum Heimssambands sjúkraþjálfara (WCPT).